WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
CHUO CHA UALIMU BUSTANI

MKATABA WA UUZAJI NA USAMBAZAJI WA VIFAA VYA UJENZI (BWENI LA
WASICHANA)

Hati hii itajulika na kutambulika kama mkataba wa kukiuzia na kukisambazia chuo vifaa
vya ujenzi. Mkataba huu ni makabaliano kati ya UONGOZI WA CHUO CHA UALIMU
BUSTANI NA BENTAS COMPANY LTD
1. MASHARTI
i. Malipo yatafanyika baada ya mhandisi, kamati ya manunuzi na kamati ya
mapokezi kuhakiki ubora stahiki wa vifaa.

il Malipo yatafanyika kwa njia ya akaunti ya benki itakayotolewa na ofisi

yako.
il Utatakiwa kutoa risiti ya “EFD” kwa malipo yote ya fedha utakayolipwa.
iv. Utatakiwa kuleta vifaa ulivyoagizwa kwa wakati na ubora ulioainishwa.
V. Vifaa visivyokidhi viwango vitarudishwa.
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WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA

CHUO CHA UALIMU BUSTANI

MALIPO YA MZABUNI

1. JINA LA MZABUNI: BENTAS COMPANY

2. KIASI ALICHOLIPWA TSHS. 6,664,000/=



